

## Fomu ya Uwakilishi

Mimi/Sisi \_\_\_\_\_  
Anwani \_\_\_\_\_ kama mwanahisa/wanahisa wa  
Kampuni iliotajwa, namteua/tunamteua eneo \_\_\_\_\_  
na akikosa, nateua/tunamteua \_\_\_\_\_ Anwani eneo \_\_\_\_\_  
kama mwakilishi wangu/wetu, kupiga kura kwa niaba yangu/yetu kwenye Mkutano Mkuu  
wa Mwaka wa Kampuni utaofanyika Jumanne, 28 Machi 2017 ama siku yoyote ile endapo  
mkutano huo utaahirishwa.

Sahihi

\_\_\_\_\_

Sahihi hii/hizi imewekwa/zimewekwa Tarehe \_\_\_\_\_ ya \_\_\_\_\_ 2017.

Mimi/sisi ninamuagiza/tunamuagiza mwakilishi kupiga kura kuunga mkono/dhidi ya/  
kuzuia kura kwa maamuzi kama ilivyoelekezwa katika sehemu ya nyuma ya fomu hii.

\*futa yasiyofaa

Maelezo:

1. Ni lazima fomu hii ya uwakilishi kufikishwa kwa Katibu wa Kampuni Image Registrars Limited, Barclays Plaza, 5th Floor, Loita Street, Anwani 9287 – 00100 GPO, Nairobi ama iwasilishwe katika ofisi za kampuni iliopo MCFL Logistics Centre, 1st Floor, Mombasa Road, Anwani 44765 – 00100, Nairobi kabla ya 11.00a.m. Ijumaa, 24 Machi, 2017.
2. Iwapo mteuaji ni shirika, fomu hii ya uwakilishi ni lazima ipigwe muhuri wa kampuni hiyo na walio idhinishwa.