

Fomu ya Uwakilishi

Mimi/Sisi _____
Anwani _____ kama mwanahisa/wanahisa wa
Kampuni iliotajwa, namteua/tunamteua eneo _____
na akikosa, nateua/tunamteua _____ Anwani eneo _____
kama mwakilishi wangu/wetu, kupiga kura kwa niaba yangu/yetu kwenye Mkutano Mkuu
wa Mwaka wa Kampuni utaofanyika Jumanne, 27 Machi 2018 ama siku yoyote ile endapo
mkutano huo utaahirishwa.

Sahihi

Sahihi hii/hizi imewekwa/zimewekwa Tarehe _____ ya _____ 2018.

Mimi/sisi ninamuagiza/tunamuagiza mwakilishi kupiga kura kuunga mkono/dhidi ya/
kuzuia kura kwa maamuzi kama ilivyoelekezwa katika sehemu ya nyuma ya fomu hii.

*futa yasiyofaa

Maelezo:

1. Ni lazima fomu hii ya uwakilishi kufikishwa kwa Katibu wa Kampuni Image Registrars Limited, Barclays Plaza, 5th Floor, Loita Street, Anwani 9287 – 00100 GPO, Nairobi ama iwasilishwe katika ofisi za kampuni iliopo Sameer Industrial Park, Mombasa/ Enterprise Road Junction, Anwani 44765 – 00100, Nairobi kabla ya 11.00a.m. Jumamosi, 24 Machi, 2018.
2. Iwapo mteuaji ni shirika, fomu hii ya uwakilishi ni lazima ipigwe muhuri wa kampuni hiyo na walio idhinishwa.